Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11

Chủ đề: Lỗi Crash Dump

Số bài viết
    22

Lỗi Crash Dump

Mình chơi Fm cũng lâu rồi !! Hiện tại đang chơi FM12 mình vẫn đang chơi ngon tự nhiên 2 ngày nay mình cứ click vào mục chiến thuật là bị crash.

Mifnh đã cài fm lại nhiều lần, sử dụng update 12.3 fix, 12.4 mà vẫn bị !! Mới ghost win lại down bản khác về cài vô được 1-2 lần mục chiến thuật là tiếp tục bị crash !! Mong các bác giúp đỡ ... bác

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,209
    :fa: lỗi crash dump chắc chỉ có SI nó mới biết lỗi gì mà fix quá. Nếu trước giờ vẫn chơi ngon tự nhiên bị thì chỉ có nguyên nhân là do bị virus. Bạn thử quét virus xem. Vì ghost lại win thì chưa chắc hết virus mà. Nó vẫn nằm ở ổ khác. Khi bạn vào các ổ kia thì nó lại ăn sang thư mục hệ thống trở lại. :fa: Mà cái bản đầu tiên bạn nói chơi ngon thì nên dùng lại sau khi đã quét virus

Số bài viết
    3,080
    Lỗi Crash Dump giờ vẫn chưa có thuốc chữa bạn ah`. Phải chấp nhận sống chung với lũ thôi

Số bài viết
    22
    biết là phải sống với lũ tại vì mỗi lần compore cầu thủ là mìh vẫn bị crash !! nhưng tự nhiên vô mục chiến thuật mà crash thì bó tay rồi !! ko vô mục chiến thuật được thì làm sao mà đá được trước mỗi trận đều tự vào mục chiến thuật ! ko thì làm sao đá đc ...

Số bài viết
    22
    Mình đã tìm ra cái lỗi này =.= !! do mình vô ý để lọt 1 cái tac của FM11 vào nên FM12 có lẽ không nhận và bị crash post lên cho ai có bị thì sữa giống mình nha !! thanks mọi người đã quan tâm !!
    Tac mà mình bỏ vào là tac Ghost của FM11

Số bài viết
    2
    máy mình dell inspiron N5110 có cạc rời,ram 4G thì phải! cơ mà cứ mỗi lần vào tạo game mới,lựa chọn xong các giải thì bị lỗi Crash Dump,mem nào giúp mình với! trước chơi không bị sao cả,tự dưng nó lại bị như thế này là bị sao vậy?

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của locblackpuma Bài viết
    máy mình dell inspiron N5110 có cạc rời,ram 4G thì phải! cơ mà cứ mỗi lần vào tạo game mới,lựa chọn xong các giải thì bị lỗi Crash Dump,mem nào giúp mình với! trước chơi không bị sao cả,tự dưng nó lại bị như thế này là bị sao vậy?
    mình cũng bị như bác này, gay cái là cứ new game là báo Crash dump, ko thể chơi nổi, có cách khắc phục ko chỉ mình với các bạn

Số bài viết
    3,080
    Bạn thử Newgame lại nhiều lần xem sao. Nếu vẫn bị thì Setup lại Game. Vẫn bị nữa thì Update lên Patch khác.

Lỗi này nhiều khi cũng hên xui lắm. Có người Fix được nhưng cũng có đa số người thì bó tay

Số bài viết
    108
    Vào trong thư mục Sport Interactive trong Documents của bạn, có cái thư mục nào là Dump hay Crash gì đó, có file gì trong đấy xóa hết đi là Newgame được ngay

Số bài viết
    5
    mình cũng bị giống bác này nhưng mà game của mình cứ đến 30/11/2013 thỳ bị crash dump ai biết chỉ mình vs :-<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới